Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP
Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP
Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP
  • Nhà sản xuất: QNap
  • Model No. TL-R1200S-RP
  • Tình trạng: Liên hệ đặt hàng
Drive Bays 12 x 3.5-inch SATA 6Gb/s, 3Gb/s
Giá bán: Call
Tư vấn mua hàng So sánh
NVKD sẽ liên hệ lại ngay
Thông tin sản phẩm Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP
Bộ mở rộng lưu trữ JBOD SATA 6Gbps hiệu năng cao
Bộ mở rộng lưu trữ JBOD của TL-R1200S-RP cho phép bạn sao lưu và mở rộng cho các thiết bị QNAP NAS hay máy chủ và máy tính Windows® và Ubuntu®. TL-R1200S-RP có 12 ổ đĩa SATA 6Gb/s 3,5 inch và đi kèm với thẻ PCIe QXP để kết nối thiết bị bằng cáp SFF-8088 (hoặc SFF- 8644). Cung cấp hiệu suất đọc/ghi đáng tin cậy cho các tác vụ lưu trữ và sao lưu trơn tru.
Lưu ý:
3. TL-R1200S-RP  chỉ hỗ trợ NAS QNAP chạy trên hệ điều hành QTS 4.4.2 (trở lên) hoặc QuTS hero.
Thông tin chi tiết hơn tại đây: QNAP TL-R1200S-RP
Xem thêm
Thông số kỹ thuật Bộ mở rộng QNAP TL-R1200S-RP
SERVER
Tag: JBOD, TL JBOD
Sản phẩm liên quan(4)
Máy chủ Dell PowerEdge R750 - 24x2.5"
Call
Chi tiết
Thiết bị lưu trữ Infortrend EonStor GSe Pro 3016-D
121.500.000 VNĐ
Chi tiết
Thiết bị lưu trữ Qnap TS-1273U-8G
Call
Thiết bị lưu trữ Qnap TS-1277-1700-64G
Bạn quan tâm sản phẩm này?
sales@thegioimaychu.vn
→ Hướng dẫn mua hàng
→ Chính sách bảo hành
Sản phẩm nổi bật
Thiết bị lưu trữ Infortrend EonStor GS 4000 Gen3
GPU NVIDIA RTX Pro 4500 Blackwell 32GB GDDR7
GPU Memory 32GB GDDR7
CUDA Cores 10496 CUDA Cores
Tensor Cores 328 Tensor Cores
Max Power 200W