Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP
Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP
Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP
  • Nhà sản xuất: QNap
  • Model No. TL-R1200C-RP
  • Tình trạng: Liên hệ đặt hàng
Drive Bays 12 x 3.5-inch SATA 6Gb/s, 3Gb/s
Giá bán: Call
Tư vấn mua hàng So sánh
NVKD sẽ liên hệ lại ngay
Thông tin sản phẩm Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP
Bộ lưu trữ JBOD dung lượng cao USB 3.2 Gen 2 Type-C
Bộ lưu trữ JBOD TL-R1200C-RP cho phép bạn sao lưu và mở rộng NAS QNAP và máy tính (hỗ trợ Windows và Mac). TL-R1200C-RP có 12 khoang ổ đĩa SATA 6Gb/s 3,5 inch với kết nối Type-C USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) để cung cấp giải pháp mở rộng nhanh và mượt mà.
Lưu ý:
1. TL-R1200C-RP chỉ hỗ trợ các thiết bị có cổng USB 3.2 Gen 1 (hoặc cao hơn).
4. TL-R1200C-RP chỉ hỗ trợ QNAP NAS chạy trên hệ điều hành QTS 4.4.2 (trở lên) hoặc QuTS hero.
Thông tin chi tiết hơn tại đây: QNAP TL-R1200C-RP
Xem thêm
Thông số kỹ thuật Bộ mở rộng QNAP TL-R1200C-RP
SERVER
Tag: JBOD, TL JBOD
Sản phẩm liên quan(4)
Máy chủ Dell PowerEdge R550 - 8x3.5"
Call
Chi tiết
Thiết bị lưu trữ QNap TVS-872XU-RP-i3-4G
Call
Chi tiết
Máy chủ Dell PowerEdge R760 - 8x2.5"
Thiết bị lưu trữ Qnap TS-873AU-RP-4G
Bạn quan tâm sản phẩm này?
sales@thegioimaychu.vn
→ Hướng dẫn mua hàng
→ Chính sách bảo hành
Sản phẩm nổi bật
GPU NVIDIA RTX Pro 4000 Blackwell 24GB GDDR7
GPU Memory 24GB GDDR7
CUDA Cores 8960 CUDA Cores
Tensor Cores 280 Tensor Cores
Max Power 140W
Máy tính Trí tuệ Nhân tạo MSI EdgeXpert MS-C931 4TB PCIe 5.0 - BH 03 Năm - Tặng thiết bị NAS
CPU NVIDIA GB10 Grace Blackwell superchip
System Memory 128GB Unified Memory
Storage 4TB NVMe PCIe Gen 5
Power Supply 240W
122.980.000 VNĐ
Máy tính Trí tuệ Nhân tạo ASUS Ascent GX10 4TB NVMe PCIe Gen 5 - BH 3 Năm - Tặng thiết bị NAS
Storage 4TB NVMe PCIe Gen 5
Power Supply 240W
129.330.000 VNĐ
GPU NVIDIA RTX Pro 4500 Blackwell 32GB GDDR7
GPU Memory 32GB GDDR7
CUDA Cores 10496 CUDA Cores
Tensor Cores 328 Tensor Cores
Max Power 200W
Thiết bị lưu trữ Infortrend EonStor GS 4000 Gen3
Thiết bị lưu trữ Qnap TS-873A-8G
SuperWorkstation SYS-751A-I
SuperWorkstation SYS-751A-I
CPU Support 5th/4th Gen Intel Xeon Scalable processor support
RAM Support 16 DIMM slots Up to 2TB: 16x 128 GB DRAM Memory Type: 5600MT/s ECC DDR5
Drive Bays Total 4x3.5" Hot-swap SATA/NVMe/SAS drive bays & 2xM.2 NVMe for boot drive only
Power Supply 1x2000W Platinum level Power supply
Chi tiết Cấu hình
GPU NVIDIA RTX Pro 5000 Blackwell 48GB GDDR7
GPU Memory 48GB GDDR7
Tensor Cores 440 Tensor Cores
Max Power 300W